เจ้าแม่แฟชั่น ‘วิคตอเรีย เบคแฮม’ เปลี่ยนลุค

โพสต์โดย BlackpearlS on พฤ. ก.ย. 11, 2008 11:44 am

วิคตอเรีย เบคแฮม’ วัย 34 ปี แฟชั่นนิสต้า อดีตนักร้องสาวแห่งวงสไปซ์เกิร์ล และหวานใจนักเตะรูปหล่อ ‘เดวิด เบคแฮม’ อวดผมทรงใหม่ในงานแฟชั่นโชว์ ‘มาร์ค จาคอบส์’ ที่นิวยอร์กเมื่อคืนวาน(9 ก.ย.)

รูปภาพ รูปภาพ

วิคตอเรีย ควงคู่มากับเพื่อนซี้สาวสะโพกสวย ‘เจนนิเฟอร์ โลเปซ’ พร้อมกับการสร้างความฮือฮาให้กับบรรดาช่างภาพและสื่อมวลชน ที่พบว่า วิคตอเรีย เปลี่ยนทรงผม จากที่เคยนำเทรนด์ทรงบ๊อบเท โทนน้ำตาล ให้ฮิตกันไปทั่ว มาวันนี้เทรนด์ผมสไตล์สั้นกุด โทนดำ อาจจะทำให้สาวๆ ตัดสินใจหั่นผมสั้นตามเจ้าแม่แฟชั่น อย่าง ‘วิคตอเรีย’ ที่ดูสวยสง่า หรูมีระดับในเดรสเกาะอกสีดำคลุมเข่า.

ผู้

สนับสนุน/ที่มาของข่าว
รูปภาพ